Paracetamol 200mg
550đ
Panactol 500 ( vĩ )
1,000đ
Thuốc cốm Agimol 325 gói giảm đau, hạ sốt
1,500đ
TANA - BUPAGIC NEW
Liên hệ
FEPARAC (Paracetamol 325mg, Ibuprofen 400mg)
Liên hệ
Dán lạnh hạ sốt Treelov ( hộp 4 miếng)
Liên hệ
Dopagan 500 ( paracetamol 500mg)
Liên hệ
Detazofol (Paracetamol 325mg; Clorpheniramin maleat 2mg)
Liên hệ
Advil (ibuprofen 200) - Chai 360 viên
Liên hệ
Hapacol ( Paracetamol 650mg )
Liên hệ
Do- Parafen ( paracetamol 500mg , ibuprofen 200mg)
Liên hệ
Ibrafen chai 60ml
Liên hệ
Paralmax extra ( paracetamol 500mg , cafeine 50 mg)
Liên hệ
Sara viên nén ( paracetamol 500mg)
Liên hệ
Tydol 250mg (Acetaminophen ) gói
Liên hệ
Trivacin tana ( paracetamol 500mg , phenylephrin 10mg , clorpheniramin 2mg )
Liên hệ
DECOLGEN ND
Liên hệ
Hapacol blue 500mg ( paracetamol 500mg) hộp 100 viên
Liên hệ
Hapacol 250 ( paracetamol 250mg) hộp 24 gói
Liên hệ
Hapacol 80mg (paracetamol 80mg) hộp 24 gói
Liên hệ